
baba yangu alikufa。2012Machi 13, 8:22 asubuhi。Baba anavuta pumzi yake ya mwisho 5、saa 6 zilizopita、Treni zaidi ya Hachinohe zilisimamishwa kwa sababu ya theluji nzito.、Nilifanikiwa kufika hospitali nikiwa na gari la kaka yangu.。Wakati ambapo kiwango cha mapigo kwenye kichungi kilikua 0、Ilikuwa mimi na baba yangu tu katika chumba cha hospitali.。
My father was dead. Machi 13 in 2012, at 8:22 in morning. I just was in time for his death before 5 or 6 hours with my brother. Outside was in the snowstorm as impossible as relate the train from Hachino-he to Oh-minato. When his pulse was disappear from the moniter, I was there with only my father in that room.
Nilipoiona sura ya baba mara tu nilipofika hospitali、Nilihisi kwamba kifo cha baba yangu kilikuwa karibu.、kwa upande mwingine、Tangu nimekuja, naweza kufanya kitu、Ijapokuwa daktari alikuwa amekata tamaa na mimi kitambo sana (daktari mkuu hakwenda nyumbani japo hakuwa zamu).。Labda ilikuwa kutangaza kitanda cha kifo.)、Nilikuwa nikifikiria bila msingi wowote。Kwa kweli, baba yangu alikufa bila kuwa na uwezo wa kufanya chochote.。
When we arrived, soon I felt he would be die in not so longtime. The other side, I had strange confidence that I could save his own life unfounded. At that time, his doctor has been gived saving his life up already I guess. Actualy I couldn’t do anything as completly for my father, I must be allowed the fact of his death.
Je, sikuweza kumsaidia baba yangu? Nadhani。Miezi 6、Angalau miezi 3、Bado ninafikiri kwamba ikiwa ningejitolea kumtunza, huenda ningeweza kumponya baba yangu.。Sababu hatukufanya hivyo ni kwa sababu tulitanguliza maisha yetu wenyewe.。Siwezi kujizuia ukisema nimekutelekeza。baba yangu alitaka kukutana nami、kwa nini hukufanya hivyo?、Labda kulikuwa na hisia ya kutaka kuuliza。
I wonder if I can do saving my father’s-own-life ? I have been imagined that he might be Come-back to our family, if I could take him care with apply myself, just while 6 or minimum 3 months. Althogh I couldn’t, because I have to keep the life of my own family. Was I abandand him? He wants to complain to me, I wonder?
Msitu wa giza chini ya windmill kwenye picha ni msitu wa mwerezi uliopandwa na baba yangu.。Upunguzaji wa mwisho ulikamilishwa na baba yangu, ambaye alipenda milima mwenyewe.、Wanyama wa misitu, na nafasi nyingi kati ya kila mmoja, ni、Kuna tofauti ya wazi kutoka kwa msitu usioweza kuguswa.。Inavyoonekana imekuwa chini kidogo ya miaka 50 tangu miti hiyo kupandwa.。Utakua na kuwa mti mzuri kadiri wakati unavyopita.。Hapa ndipo Hayashi ambapo moyo wa baba yangu unabaki.。
There is my father’s tree planted property that was viewed dark place in this picture. That is having good condition for trees now as he loved trees and its emvironmental nature. These trees just are little for use since only 50 years after his planting. They will be glowing up gradually. This mountain reminds me to him. 3/27