
Hasa miezi 3 tangu nilifukuzwa hospitalini。Katika maisha ya kila siku, sihitaji kuwa na wasiwasi juu yake tena.。Kichwa changu hakisikii tena kizunguzungu、Bado kusahau。Ni bora mradi bado una "kumbukumbu" ya "kusahau".。
Moritomo Gakuen yuko taabani。Lakini hata kama "Waziri Mkuu Abe atajitahidi" ni nje ya swali.、Hata kama inaitwa Hati ya Kifalme juu ya Elimu, iko juu juu tu.。Kwanini、Sasa inaonekana、Kwa nini watu wengine hutoa pesa nyingi?、Kwa nini hili halijawa suala hadi sasa?。Si ndio maana ya tatizo?。
bila sisi hata kutambua、(Ingawa mwelekeo ni tofauti) Kama Moritomo Gakuen、Je, hawakutumia watoto kama supu?。Unapofikiria sherehe mjini, unafikiria ``Mikoshi ya Watoto.''、Usalama wa trafiki "gwaride la chekechea"。uzuri wa watoto、Kugeuza nishati kuwa nyongeza ya uvivu wa watu wazima、Nadhani kuna watu wengi wanaofikiria tu kama miundombinu ya kibinadamu ya siku zijazo.。